FLASH NEWS

iExaMS e-Submission 17ന് ഉച്ചക്ക് 12 വരെ ദീര്‍ഘിപ്പിച്ചു IT@School നടപ്പാക്കാനുദ്ദേശിക്കുന്ന 'ഹായ്‌സ്കൂള്‍ കളിക്കൂട്ടം' പ്രോജക്ടിലേക്ക് എല്ലാ വിദ്യാലയങ്ങളും ജനുവരി 24 നകം വിദ്യാര്‍ഥികളുടെ പേരുകള്‍ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യണമെന്ന് നിര്‍ദ്ദേശം. വിശദാംശങ്ങള്‍ ചുവടെയുള്ള പോസ്റ്റില്‍. ജനുവരി 21ന് നടക്കേണ്ടിയിരുന്ന NuMats സംസ്ഥാനതല പരീക്ഷ ജനുവരി 28ലേക്ക് മാറ്റിിരിക്കുന്നു. പാലക്കാട് ജില്ലാ പരീക്ഷാകേന്ദ്രം BEMHSS,Palakkad. അന്നേ ദിവസം പത്ത് മണിക്ക് ഭാസ്കരാചാര്യ-രാമാനുജന്‍ പേപ്പര്‍ സെമിനാറുകളും BEMല്‍ നടക്കുമെന്ന് ക്ലബ് സെക്രട്ടറി അറിയിക്കുന്നു. പത്താം ക്ലാസ് മോഡല്‍ ഐ ടി പരീക്ഷാ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ ഡൗണ്‍ലോ‍ഡ്‌സില്‍. IT Study Materialsഉം ഐടിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സംശയങ്ങളുടെ പരിഹാരങ്ങളും IT Materials എന്ന പേജിലാവും ലഭിക്കുക മുന്നോക്കസമുദായ കോര്‍പ്പറേഷന്റെ വിദ്യാസമുന്നതി സ്കോളര്‍ഷിപ്പിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ ഹൈസ്കൂളുകള്‍ SITC/JSTC/HM വിശദാംശങ്ങള്‍ ചുവടെയുള്ള ലിങ്കിലൂടെ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യണമെന്ന് അഭ്യര്‍ഥിക്കുന്നു.
STATE SCHOOL KALOLSAVAM 2017
‍SSLC MODEL EXAM 2017
‍LSS-USS Exam Feb-2017
‍Primary SITC Selection (Palakkad)
‍ഒരുക്കം 2017
‍iExaMS -SSLC 2017
‍TEXT BOOK INDENTING 2017-18
‍INCOME TAX
‍SCHOOL WIKI
‍OBC PREMETRIC SCHOLARSHIP
‍സ്നേഹപൂര്‍വ്വം
‍MINORITY PRE-METRIC SCHOLARSHIP 2016-17
‍New IT Text Books: Mal Medium English Medium
‍GAIN PF for AIDED Schools
TEACHER TEXT BOOKS for Class IX& X
INCOME TAX CALCULATOR by Sri.SUDHEER KUMAR T.K
NOON MEAL SOFTWARE

SITC Forum Directory പുതുക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി HM/SITC/JSITC എന്നിവയില്‍ മാറ്റമുള്ള വിദ്യാലയങ്ങള്‍ അത് ഇവിടെ നല്‍കുക Form

പാലക്കാട് ജില്ലാ വാര്‍ത്തകള്‍

DDE PALAKKAD



JRC 'C' Level Camp ജനുവരി 21ന്. കേന്ദ്രങ്ങള്‍ KHSS Moothanthara(Palakkad,Parali, Coyalmannam) GHSS Koduvayoor (Chittur, Alathur, Kollengode) TRKHSS Vaniyamkulam ( Ottapalam, Shornur, Pattambi, Thrithala) KTMHSS Mannarkkad (Mannarkkad, Cherpulassery).

IEDS Resource അധ്യാപകരുടെയും 9 മുതല്‍ 12 വരെ ക്ലാസുകളിലെ ഭിന്നശേഷിക്കാരായ വിദ്യാര്‍ഥികളുടെയും വിവരങ്ങള്‍ http://rmsaekm.in/notice.php എന്ന സൈറ്റില്‍ ഇരുപതാം തീയതിക്കകം നല്‍കുന്നതിന് നിര്‍ദ്ദേശം

2016-17 വര്‍ഷത്തെ INSPIRE AWARDന് നോമിനേഷനുകള്‍ എല്ലാ വിദ്യാലയങ്ങളും www.inspireawards.dst.gov.in എന്ന സൈറ്റില്‍ നല്‍കണമെന്നും നോമിനേഷനോടൊപ്പം പ്രോജക്ടിന്റെ സംഷിക്തരപവും നല്‍കണമെന്ന് DDE നിര്‍ദ്ദേശം

Inter District Transferന് അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിച്ച അധ്യാപകരുള്ള വിദ്യാലയങ്ങളിലെ പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ അപേക്ഷകള്‍ വേരിഫൈ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള User Id Password എന്നിവ DDE Officeല്‍ നിന്നും കൈപ്പറ്റേണ്ടതാണെന്നും ഹാര്‍ഡ് കോപ്പി നല്‍കേണ്ടതാണെന്നും DDE അറിയിക്കുന്നു

ജനുവരി 21ന് നടക്കാനിരുന്ന NuMATs പരീക്ഷ 28ലേക്ക് മാറ്റി. പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ പരീക്ഷാകേന്ദ്രം BEMHSS Palakkad.

Aided വിദ്യാലയങ്ങളിലെ ജീവനക്കാര്‍ gainpf.kerala.gov.in എന്ന സൈറ്റില്‍ അവരുടെ പെന്‍നമ്പര്‍ username ആയും ജനനതീയതി പാസ്‌വേര്‍ഡ് ആയും പ്രവേശിച്ച് സര്‍വീസ് ബുക്കില്‍ പതിച്ച PF Admission അപേക്ഷാഫോം, നോമിനേഷന്‍ ഫോം ഇവ പരിശോധിച്ച് അപാകതകളുണ്ടെങ്കില്‍ ഇവയുടെ പകര്‍പ്പ് സഹിതം അടിയന്തരമായി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യാന്‍ നിര്‍ദ്ദേശം

DEO PALAKKAD
ഒമ്പതാം ക്ലാസ് കലാ, കായിക പ്രവര്‍ത്തി പരിചയ പരീക്ഷ ജനുവരി 16ന് രാവിലെ പത്ത് മണി മുതല്‍ നടത്തണമെന്ന് നിര്‍ദ്ദേശം

പാലക്കാട് വിദ്യാഭ്യാസജില്ലയിലെ എല്ലാ ഗവ/സ്വകാര്യ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങളിലും സ്ക്രീകള്‍ക്കെതിരായ ജോലിസ്ഥലത്തെ ലൈംഗിക പീഢനം തടയലും നിരോധനവും നിയമം അനുസരിച്ച് ഇന്റേണല്‍ കംപ്ലയിന്റ് കമ്മിറ്റി രൂപീകരിക്കണമെന്ന് DEO

പാലക്കാട് വിദ്യാഭ്യാസജില്ലയിലെ LD വിഭാഗം മെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പില്‍ പങ്കെടുത്ത് ആനുകൂല്യത്തിനര്‍ഹത നേടിയ വിദ്യാര്‍ഥികളുടെ രേഖകള്‍ 11ന് തന്നെ DEOയില്‍ നിന്നും പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ കൈപ്പറ്റി സ്കൂള്‍ മെയില്‍ നല്‍കിയ അപേക്ഷ സഹിതം 13 തന്നെ തിരികെ നല്‍കണമെന്ന് DEO

പാലക്കാട് വിദ്യാഭ്യാസ ജില്ലാ ഹൈസ്ക്കൂൾ വിഭാഗം സംസ്കൃത സ്കോളർഷിപ്പ് പരീക്ഷ 2017 ജനുവരി 27ന് നടത്തുന്നു.അതിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന HS വിഭാഗം കുട്ടികളുടെ പേരുവിവരം 2017 ജനുവരി 10 നു മുമ്പ് നല്‍കേണ്ടണ്ടതാണ്. 8.910 ക്ലാസുകളിലെ 2 വീതം കുട്ടികളെ പങ്കെടുപ്പിക്കാവുന്നതാണ്. 1 മുതൽ 7വരെയുള്ള കുട്ടികൾക്കുള്ള സംസ്കൃത സ്കോളർഷിപ്പ് പരീക്ഷ അതാത് ഉപജില്ലകളിൽ വെച്ച് 28/1/17 നു ശനിയാഴ്ച നടത്തുന്നതാണ് പ്രസ്തുത സ്കോളർഷിപ്പിനുള്ള അപേക്ഷ ഉപജില്ലാ സെക്രട്ടറിമാർക്ക് ജനവരി 10 നു മുമ്പ് സമർപ്പിക്കേണ്ടതാണ്.



DEO OTTAPALAM
ഒറ്റപ്പാലം വിദ്യാഭ്യാസ ജില്ലാ പ്രധാനാധ്യാപക യോഗം ജനുവരി 21ന് രാവിലെ പത്തരക്ക് ഒറ്റപ്പാലം സ്കൗട്ട് ഹാളില്‍

മാര്‍ച്ച് 13ന് ആരംഭിക്കുന്ന SSLC മോഡല്‍ പരീക്ഷയുടെ ചോദ്യ പേപ്പറിനുള്ള ചെലവുകളിലേക്കായി SC/ST/OEC/അനാഥരായവര്‍ ഒഴ്കെയുള്ള കുട്ടികളില്‍ നിന്നും പത്ത് രൂപ വീതം പിരിച്ച് DEO ഓഫീസില്‍ അടക്കണമെന്ന് DEO

IEDS Resource അധ്യാപകരുടെയും 9 മുതല്‍ 12 വരെ ക്ലാസുകളിലെ ഭിന്നശേഷിക്കാരായ വിദ്യാര്‍ഥികളുടെയും വിവരങ്ങള്‍ http://rmsaekm.in/notice.php എന്ന സൈറ്റില്‍ ഇരുപതാം തീയതിക്കകം നല്‍കുന്നതിന് നിര്‍ദ്ദേശം

SSLC സവിശേഷ സഹായം ആവശ്യമുള്ള LD വിഭാഗം വിദ്യാര്‍ഥികളുടെ അപേക്ഷകള്‍ അടിയന്തരമായി സമര്‍പ്പിക്കണമെന്ന് DEO

ഒറ്റപ്പാലം വിദ്യാഭ്യാസ ജില്ലയിലെ 2016 മാര്‍ച്ചിലെ ഐ ടി പരീക്ഷയുടെ റെമ്യൂണറേഷന്‍ വിതരണത്തിനെത്തിയിട്ടുണ്ടെന്നും പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ട് വിശദാംശങ്ങള്‍ (Acquittance, Attendance, Expenditure Statement ഇവ) ഇ-മെയില്‍ മുഖേനയും ഹാര്‍ഡ് കോപ്പിയും സമര്‍പ്പിക്കണമെന്ന് DEO

DEO MANNARKKAD
ജനുവരി 16ന് രാവിലെ പത്ത് മണി മുതല്‍ നടക്കേണ്ട ഒമ്പതാം ക്ലാസ് കലാ, കായിക പ്രവര്‍ത്തി പരിചയ പരീക്ഷയുടെ ചോദ്യപേപ്പറുകള്‍ നാളെ(Jan 12) DEO Officeല്‍ നിന്നും പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ കൈപ്പറ്റണമെന്ന് DEO

മണ്ണാര്‍ക്കാട് വിദ്യാഭ്യാസജില്ലയിലെ എല്ലാ ഹൈസകൂള്‍ പ്രധാനാധ്യാപകരും സ്റ്റാഫ് വിശദാംശങ്ങള്‍ സ്കൂള്‍ മെയിലില്‍ നല്‍കിയ മാതൃകയില്‍ അടിയന്തരമായി നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ക്കനുസരിച്ച് സമര്‍പ്പിക്കണമെന്ന് DEO

ഹരിതവിദ്യാലയപുരസ്കാരത്തിന് അപേക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള സമയപരിധി ജനുവരി 15 വരെ ദീര്‍ഘിപ്പിച്ചു

Wednesday, August 26, 2015

സംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാര്‍ഡുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു



ഈ വര്‍ഷത്തെ സംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാര്‍ഡുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. പ്രൈമറി വിഭാഗത്തില്‍ പതിനാലും സെക്കന്‍ഡറി വിഭാഗത്തില്‍ പതിനാലും ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി വിഭാഗത്തില്‍ ഒമ്പതും വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി വിഭാഗത്തില്‍ ഏഴ് അധ്യാപകര്‍ക്കുമാണ് അവാര്‍ഡുകള്‍. ഇതോടൊപ്പം തന്നെ സംസ്ഥാനത്തെ മികച്ച പി.ടി.എ.യ്ക്ക് സെക്കന്‍ഡറി-പ്രൈമറി തലങ്ങളില്‍ അഞ്ച് അവാര്‍ഡുകള്‍ വീതവും പ്രൊഫസര്‍ ജോസഫ് മുണ്ടശേരി സ്മാരക സാഹിത്യ അവാര്‍ഡ് ജേതാക്കളേയും പി.ആര്‍ ചേമ്പറില്‍ ചേര്‍ന്ന പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി പി.കെ. അബ്ദുറബ്ബ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. അവാര്‍ഡ് ജേതാക്കളുടെ പട്ടികചുവടെ -
പ്രൈമറി വിഭാഗ
തിരുവനന്തപുരം - ശ്രീലാല്‍ എസ്., ഹെഡ്മാസ്റ്റര്‍, ഗവ. എല്‍.പി.ജി.എസ്, വര്‍ക്കല, കൊല്ലം - ബിജു സി. തോമസ്, യു.പി.എസ്.എ, എടമണ്‍ യു.പി.എസ്, പത്തനംതിട്ട - ടി.ജി. ഗോപിനാഥന്‍ പിള്ള, ഹെഡ്മാസ്റ്റര്‍, ഗവ. യു.പി.എസ്. പൂഴിക്കാട്, ആലപ്പുഴ - ഗംഗാധരന്‍ നായര്‍. വി, ഹെഡ്മാസ്റ്റര്‍, എസ്.ആര്‍.കെ.വി ഗവ. എല്‍.പി.എസ്, എവൂര്‍ സൗത്ത്, കോട്ടയം - പെണ്ണമ്മ തോമസ്, ഹെഡ്മിസ്ട്രസ്, സെന്റ് തോമസ് യു.പി.എസ്, മേലുകാവുമറ്റം, ഇടുക്കി - സിസ്റ്റര്‍ മോളിക്കുട്ടി തോമസ്, ഹെഡ്മിസ്ട്രസ്, സെന്റ് സെബാസ്റ്റ്യന്‍സ് യു.പി.എസ്, നെടുംകണ്ടം, എറണാകുളം - കെ.വി. ബാലചന്ദ്രന്‍, ഹെഡ്മാസ്റ്റര്‍, ഗവ. യു.പി.എസ്, കൂത്താട്ടുകളും, തൃശൂര്‍ - പി. ശോഭന, ഹെഡ്മിസ്ട്രസ്, ജി.യു.പി.എസ്, കുത്തംപുള്ളി, പാലക്കാട് - ചന്ദ്രദാസന്‍.എം, ഹെഡ്മാസ്റ്റര്‍, വിഎഎല്‍.പി.എസ്, പുട്ടണിക്കാട്, മലപ്പുറം - ഹസീന ഫ്‌ളവര്‍, എല്‍.പി.എസ്.എ, എ.എം.എല്‍.പി.എസ്, പുളിയാട്ടുകുളം, കോഴിക്കോട് - വിശ്വനാഥന്‍.സി, എല്‍.പി.എസ്.എ, കുന്നമംഗലം ഈസ്റ്റ് എ.യു.പി.എസ്, എം.ഐ.ഇ കുന്നമംഗലം, വയനാട് - ടോണി ഫിലിപ്പ്, ഫിസിക്കല്‍ എജ്യുക്കേഷന്‍ ടീച്ചര്‍, സെന്റ് ജോസ്ഫ് യു.പി.എസ്, മേപ്പാടി, കണ്ണൂര്‍ - സുരേഷ് കുമാര്‍ കെ.കെ, യു.പി.എസ്.എ, ജെ.എം.യു.പി.എസ്, ചെറുപുഴ, കാസര്‍കോഡ് - സത്യന്‍ പി.എന്‍, ഹെഡ്മാസ്റ്റര്‍, ജി.എല്‍.പി.എസ്, അത്യക്കുഴി. 
സെക്കന്‍ഡറി വിഭാഗം 
തിരുവനന്തപുരം - ബേബി.വൈ, എച്ച്.എസ്.എ, ഗവണ്‍മെന്റ് വി & എച്ച്.എസ്.എസ്, കുളത്തൂര്‍, കൊല്ലം - മേരിക്കുട്ടി. കെ, ഹെഡ്മിസ്ട്രസ്, എം.റ്റി.എച്ച്.എസ്.എസ്, വാളകം, പത്തനംതിട്ട - ലൈസമ്മ വി. കോര, അസിസ്റ്റന്റ് ടീച്ചര്‍, സി.എസ്.ഐ.വി.എച്ച്.എസ്.എസ് ഫൊര്‍ ഡഫ്, തിരുവല്ല, ആലപ്പുഴ - കെ.കെ. പ്രതാപന്‍, ഫിസിക്കല്‍ എജ്യുക്കേഷന്‍ ടീച്ചര്‍, ഗവ.ഡി.വി.എച്ച്.എസ്.എസ്, ചാരമംഗലം, കോട്ടയം - ജോണ്‍സ് വര്‍ഗീസ്, ഹെഡ്മാസ്റ്റര്‍, എം.ഡി.സെമിനാരി ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, ഇടുക്കി - കെ.വി. തോമസ്, ഹെഡ്മാസ്റ്റര്‍, സെന്റ് സെബാസ്റ്റ്യന്‍സ് ഹൈസ്‌കൂള്‍, പൊട്ടന്‍കാട്, എറണാകുളം - ഉത്തമന്‍ നായര്‍ സി.പി, എച്ച്.എസ്.എ, ജി.എച്ച്.എസ്.എസ് കല്ലില്‍, മേത്തല, തൃശൂര്‍ - പാര്‍ത്ഥസാരഥി പി.ജി, എച്ച്.എസ്.എ, എച്ച്.എസ്.എസ് പനങ്ങാട്, പാലക്കാട് - ഗോവിന്ദരാജന്‍ എം.പി, ഹെഡ്മാസ്റ്റര്‍, ചളവറ എച്ച്.എസ്.എസ്, മലപ്പുറം - കൃഷ്ണദാസ് കെ.ടി,
എച്ച്.എസ്.എ, ജി.വി.എച്ച്.എസ്.എസ്, കല്‍പകഞ്ചേരി, കോഴിക്കോട് - അബ്ദുള്‍ ഹമീദ് പി.കെ, എച്ച്.എസ്.എ, ജി.എച്ച്.എസ്.എസ്. നീലേശ്വരം, വയനാട് - ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ എ.സി, എച്ച്.എസ്.എ, നിര്‍മ്മല എച്ച്.എസ്. കബനിഗിരി, പുല്‍പ്പള്ളി, കണ്ണൂര്‍ - ജയപ്രസാദ് എന്‍.കെ, ഹെഡ്മാസ്റ്റര്‍, പി.ജി.എം.ജി.എച്ച്.എസ്.എസ് ചെറുവഞ്ചേരി, കാസര്‍കോഡ് - രവി കെ.വി, ഡ്രോയിങ് ടീച്ചര്‍, ബി.എ.ആര്‍.എച്ച്.എസ്.എസ് ബോവിക്കാന്‍, മുളിയാര്‍. 
ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി വിഭാഗം : 
തിരുവനന്തപുരം മേഖല - സുരേഷ് കുമാര്‍ എ.കെ, പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍, ജി.എച്ച്.എസ്.എസ്. കുളത്തൂര്‍, ഉച്ചക്കട, സജയന്‍ ആര്‍.എസ്, എച്ച്.എസ്.എസ്.ടി (ഹിന്ദി), ജി.എച്ച്.എസ്.എസ്, കലഞ്ഞൂര്‍, പത്തനംതിട്ട, ശ്രീരാജ് ബി, എച്ച്.എസ്.എസ്.ടി (ഇംഗ്ലീഷ്), ജി.ബി.എച്ച്.എസ്.എസ് അടൂര്‍, പത്തനംതിട്ട, എറണാകുളം മേഖല - ചന്ദ്രശേഖരന്‍ വി, പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍, ജി.എച്ച്.എസ്.എസ്, വടക്കന്‍ഞ്ചേരി, തൃശൂര്‍, റ്റി.എന്‍. വിനോദ്, എച്ച്.എസ്.എസ്.ടി (മലയാളം), എസ്.എന്‍.എച്ച്.എസ്.എസ്, തൃക്കണ്ണാര്‍വട്ടം, എറണാകുളം, അനന്ദന്‍ ആര്‍, എച്ച്.എസ്.എസ്.ടി (ജിയോഗ്രഫി), ജി.ബി.എച്ച്.എസ്.എസ്, നെന്മാറ, പാലക്കാട്. കോഴിക്കോട് മേഖല - പൗലോസ് റ്റി.എ, പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍, ജി.എച്ച്.എസ്.എസ്, പനമരം, വയനാട്, ബീന.പി, എച്ച്.എസ്.എസ്.ടി (ഫിസിക്‌സ്), ഗവണ്‍മെന്റ് ഗേള്‍സ് എച്ച്.എസ്, കൊയിലാണ്ടി, കോഴിക്കോട്. നിസാര്‍.സി, എച്ച്.എസ്.എസ്.ടി (ഇംഗ്ലീഷ്), എന്‍.എച്ച്.എച്ച്.എസ്.എസ്, വാകയാട്, കോഴിക്കോട്. 
വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി വിഭാഗം :
കൊല്ലം മേഖല - ദിവ്യ.എസ്, പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍/വൊക്കേഷണല്‍ ടീച്ചര്‍ ഇന്‍ അഗ്രിക്കള്‍ച്ചര്‍, ജി.വി.എച്ച്.എസ്.എസ് വിതുര, തിരുവനന്തപരും. ചെങ്ങന്നൂര്‍ മേഖല - സുനില്‍കുമാര്‍.പി, വൊക്കേഷണല്‍ ടീച്ചര്‍ ഇന്‍ ഓഫീസ് സെക്രട്ടറിഷിപ്പ്, റ്റി.കെ.എം.ആര്‍.എം. വി.എച്ച്.എസ്.എസ്, വല്ലന, പത്തനംതിട്ട. എറണാകുളം മേഖല - വിശ്വംഭരന്‍ നായര്‍.പി, വൊക്കേഷണല്‍ ടീച്ചര്‍ ഇന്‍ ജനറല്‍ ഇന്‍ഷ്യുറന്‍സ്, സെന്റ് ഇഗ്നേഷ്യസ് വി.എച്ച്.എസ്.എസ്, കാഞ്ഞിരമറ്റം, എറണാകുളം. തൃശൂര്‍ മേഖല - കെ.വി രോഷിനി, പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍, കെ.എന്‍.എം വി.എച്ച്.എസ്.എസ്, വാടാനപ്പള്ളി. കുറ്റിപ്പുറം മേഖല - ജോസ് മാത്യു, പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍, സി.എഫ്.ഡി വി.എച്ച്.എസ്.എസ്, മാത്തൂര്‍, പാലക്കാട്. വടകര - ആഷിക് കെ.പി, നോണ്‍ വൊക്കേഷണല്‍ ടീച്ചര്‍ ഇന്‍ ജി.എഫ്.സി, റഹ്മാനിയ വി.എച്ച്.എസ്.എസ്, കോഴിക്കോട്. പയ്യന്നൂര്‍ മേഖല - സുനില്‍കുമാര്‍. പി, നോണ്‍ വൊക്കേഷണല്‍ ടീച്ചര്‍ ഇന്‍ ഹിസ്റ്ററി, എം.ആര്‍.വി.എച്ച്.എസ്.എസ്, പട്‌ന, കാസര്‍കോഡ്. 
പി.ടി.എ. അവാര്‍ഡ് - 
സെക്കന്‍ഡറി വിഭാഗം : ഒന്നാം സ്ഥാനം - ജി.ഒ.എച്ച്.എസ്, എടത്താനുട്ടുകര, പാലക്കാട് (സി.എച്ച്. മുഹമ്മദ് കോയ അവാര്‍ഡ്) രണ്ടാം സ്ഥാനം - ജി.എച്ച്.എസ്.എസ്, പടിഞ്ഞാറത്തറ, വയനാട്, മൂന്നാം സ്ഥാനം - ഗവ. ഡി.വി.എച്ച്.എസ്, ചാരമംഗലം, ആലപ്പുഴ, നാലാം സ്ഥാനം - എം.എം.എച്ച്.എസ്, നരിയംപാറ, ഇടുക്കി, അഞ്ചാം സ്ഥാനം - ഗവ. യു.പി.എസ് & എച്ച്.എസ് നീലാഞ്ചേരി, വണ്ടൂര്‍, മലപ്പുറം. പ്രൈമറി വിഭാഗം : ഒന്നാം സ്ഥാനം - ജി.എല്‍.പി.എസ്. അയിരൂര്‍, പത്തനംതിട്ട (സി.എച്ച്. മുഹമ്മദ് കോയ അവാര്‍ഡ്) രണ്ടാം സ്ഥാനം - ഗവ.യു.പി.എസ്. തരുവണ, വയനാട്, മൂന്നാം സ്ഥാനം - ഗവ. എല്‍.പി.എസ്. കടവൂര്‍, എറണാകുളം, നാലാം സ്ഥാനം - ദേവിവിലാസം ജി.എല്‍.പി.എസ്, പെരുമ്പുഴ, കോട്ടയം, അഞ്ചാം സ്ഥാനം - ഗവ. എല്‍.പി.എസ്. തൊളിക്കോട്, കൊല്ലം. പ്രൊഫ. ജോസഫ് മുണ്ടശേരി സ്മാരക സാഹിത്യ അവാര്‍ഡ് : ബാല സാഹിത്യത്തില്‍ ഡോ. പി.കെ. ഭാഗ്യലക്ഷ്മി (വെങ്ങര പ്രിയദര്‍ശിനി യു.പി.സ്‌കൂള്‍, പി.ഒ വെങ്ങര കണ്ണൂര്‍) രചിച്ച കുഞ്ഞാറ്റയുടെ അത്ഭുതലോകം എന്ന കൃതിയും സര്‍ഗാത്മക സാഹിത്യത്തില്‍ രാജ്‌മോഹന്‍ (നീലേശ്വരം, ദുര്‍ഗ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍, കാഞ്ഞങ്ങാട്) രചിച്ച വെയിലിന്റെ നിറം എന്ന കൃതിയും വൈജ്ഞാനിക സാഹിത്യത്തില്‍ ഡോ. ജിനേഷ് കുമാര്‍ (എം.എം.ജി.എച്ച്.എസ്.എസ് ഫോര്‍ ബോയ്‌സ്, മാടായി, പഴയങ്ങാടി, കണ്ണൂര്‍) രചിച്ച സിനിമയുടെ നിലപാടുകള്‍ എന്ന കൃതിയും അവാര്‍ഡിന് അര്‍ഹമായി. പതിനായിരം രൂപയും പ്രശസ്തി പത്രവും ശില്പവുമാണ് അവാര്‍ഡ് ജേതാക്കള്‍ക്ക് നല്‍കുന്നത്. അവാര്‍ഡ് ജേതാക്കള്‍ക്ക് ദേശീയ അധ്യാപക ദിനമായ സെപ്തംബര്‍ അഞ്ചിന് കാസര്‍കോഡ് ജില്ലയിലെ കാഞ്ഞങ്ങാട് ദുര്‍ഗ്ഗ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂളില്‍ രാവിലെ 110.30 ന് നടക്കുന്ന ചടങ്ങില്‍ അവാര്‍ഡുകള്‍ വിതരണം ചെയ്യും.

No comments:

Disclaimer

മുന്നറിയിപ്പ് : ഇവിടെ ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്ന വിവരങ്ങള്‍, വിവിധ സൈറ്റുകളില്‍ നിന്നും ലഭിച്ചവയാണ്, അവയുടെ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കേണ്ടത് വായനക്കാരാണ്. ലഭ്യമായ വിവരങ്ങള്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്നുവെന്നേയുള്ളൂ. തീര്‍ത്തും അനൗദ്യോഗികം.!